oh19up.com คลิปโป๊HD โหลดหนังโป๊ หีสาวนักเรียน แอบถ่ายใต้กระโปรง แอบถ่ายห้องน้ำ หีนักศึกษา แอบถ่ายดารา คลิปหลุดดารา

oh19up.com คลิปโป๊HD โหลดหนังโป๊ หีสาวนักเรียน แอบถ่ายใต้กระโปรง แอบถ่ายห้องน้ำ หีนักศึกษา แอบถ่ายดารา คลิปหลุดดารา

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 86|ตอบกลับ: 0

[อ่านเรื่องเสียว] ฟันลูกสาวลุง

[คัดลอกลิงก์]

1386

1402

4365

เครดิต

ผู้ดูแลระบบ

Rank: 9Rank: 9Rank: 9

เครดิต
4365
เรื่องเสียว ฟันลูกสาวลุง
สวัสดีครับเรื่องที่จะเล่าต่อไปนี้เป็นรื่องที่เกิดขึ้นจริงนะครับ ตอนประมาณต้นปี47 ผมเป็นคนชอบดูหนังมากจะไปเช่าหนังมาดู เป็นประจำ แล้วมีมีอยู่วันนึงผมไปเช่าหนังไทยมาเรืองหนึ่ง ตอนไปเช่าไปเช่ากับลูกของลูงอะครับเธอชื่อ แมวครับแมวอายุ ประมาณ14เรียนอยู่ ม.ต้นแมวมีพี่น้อง 3คนครับเป็นผู้หญิงหมดเลย ทั้ง3คนเป็นลูกสาวของลุงแท้ๆของผมแต่ละคนน่ารักทั้งนั้นเลย แมวเป็นลูกคนที่2 คนโตชื่อมิ้น เรียนป.ว.ช. แล้วส่วนคนเล็กชื่อเม คนนี้ยังป.5 อยู่เลย เอ้ามาเข้าเรื่องดีกว่า ผมเช่ามา1เรื่อง เป็นหนังไทยเรื่องตะลุมพุก เรื่องนี้แมวอยากดูมากผมเลยเช่ามา วันนั้นผมบอกแมว ว่าเย็นอาบน้ำก่อนแล้วค่อยมาดูห้องพี่ พอตอนสัก 1ทุ่มครึ่งผมก็กำลังเล่นคอมเปิดดูเวปโป๊ไปเรื่อยๆ ห้องก็ไม่ได้ล๊อค ลืมบอกไปผมอยู่บ้านคนเดียวพ่อกับแม่อยู่อีกหลังใกล้ๆกัน พอผมเล่นไปได้สักพัก ก็ต้องตกใจแมวมาเมื่อไหร่ไม่รู้มายืนข้างหลังผม ผมถามว่ามานานหรือยัง แมวบอกนานแล้วเห็นพี่นกกำลังดูรูปลามกอยู่เลยไม่อยากเรียก กลัวเสียอารมณ์ ผมก็เลยจะปิดคอมแต่แมวบอกว่าดูไปเถอะไม่ต้องปิดหลอก
อยากดูเหมือนกันผมก็เลยดูต่อผมเลยลองถามว่าแมวเคยดูรึป่าวแมวบอกเคยดู กับเพื่อนที่โรงเรียน ตอนไปทำรายงานบ้านเพื่อนชื่อกิ๊บ กิ๊บมันเปิดให้ดูบอกว่าพี่ชายมันชอบดูคือแอบใช้คอมของพี่อะ ผมเลยถามว่าแล้วเป็นไงชอบไหม แมวบอกน่าเกลียดอะไรไม่รู้ฝรั่งอะไม่ชอบชอบดูของญี่ปุ่นน่ารักดี น้านผมดูไปสักพักก็มีอารมณ์ อยากฟันแมวบ้างเลยกดเข้าไปอ่านในเวปสุดสวิง ที่มีเรื่องเกียวกับเอาญาติกันเองดูแมวจะสนใจมาก ถามผมว่าเรือ่งจริงหรือป่าวผมบอกจริง เดียวนี้เขามีกันเยอะไป เมืองนอกเขาเป็นเรืองปกติ น้านว่าไปนั่น แมวหน้าแดงแล้วๆ แมวถามผมว่าเคยนอนกับใครบ้างไหมผมบอกเคยกับแฟนเก่า เดียวนี้ไม่ได้นอนกับผู้หญิงมานานแล้ว แล้วถามแมวว่าเคยมีอะไรกับแฟนรึป่าวแมวบอกไม่เคยไม่กล้ากลัว พ่อตีถ้าพ่อรู้ สักพักผมก็ชวนแมวดูหนังที่เช่ามา เราดูกันอยู่ครู่หนึงผมดูไม่รู้เรื่องแล้วคิดถึงเรื่องที่ดูคอมเมื่อกี้ คิดไปไกลเลยพอจบแผ่น1 แมวหลับซะแล้วผมเลยมีความคิดอยากจะลักหลับแมวดู เลยลองเรียกแมวเบาๆ แมวไม่ตื่น เลยค่อยๆจูบหน้าผากแมว แล้วเอามือลูบหน้าอกแมว หน้าอกแมวกำลังสวยทีเดียว ดูแมวน่าจะรู้ตัวตอนที่ผมเลีย นมแมว แล้วแต่แมวแกล้งหลับ ผมเอามือเข้าไปในกางเกง โหแมวไม่ใส่ชั้นในด้วย น้ำนี้เยิ้มเลย ขนเริ่มมีไม่น้อยเหมือนกันผมค่อยดึงกางเกงแมว ลงมา โหน่าเลียมากผมไม่รอช้าเลยทั้งดูดทั้งเลีย น้ำแมวแยะมาก เต็มหน้าเลย แมวเริ่มครางร้องว่าพี่นกอย่า พี่นกทำอะไรแมวอะ ผมไม่สนแล้วจัดการเสื้อผ้าตัวเองออกหมด รวมทั้งของแมวด้วย ผมเลียอยู่นาน ให้น้ำแมวออกแยะๆ จะได้ยัดของผมเข้าได้จากนั้นผมค่อยแยกขาแมวออก แล้วเอา ของผมจ่อแล้วค่อยๆยัด เข้าโหสุดยอดเลยครับมันเข้าได้ไม่ยาก รู้สึกเวลาค่อยๆยัดมันดังกึดๆตลอดเลย แมวตาเหลือกเลยครับ เอามือมาดันหน้าอกผมใหญ่เลย บอกเจ็บพี่นก แมวเจ็บ ผมไม่สนแล้วมันรู้สึกเสียวไปทั้งลำเลย กว่าจะเข้าหมดเล่นเอาเกือบแตก จากนั้นผมค่อยๆซอยๆ แมวขาสั่นเลยครับ ครางอย่างเดียวเลย มือผมก็ทั้งจับทั้งบีบนมแมวไปด้วย เอาท่าเบสิกสักพักเปลี่ยนท่าเป็นท่าสุนัข ท่านี้ผมชอบมากเข้าแต่ละดอกลึกๆทั้งนั้น จนแมวบอกพี่นกแมวจุก เลยเปลี่ยนลองให้แมวอยู่ข้างบนบ้าง แมวลองขึ้นโยกอยู่สักพัก ผมทั้งจับก้นแมวกระแทกๆ แมวครางดังมากเลย จนผมต้องจูบปากแมว เอาลิ้นเข้าไปด้วยโหสุดยอด ทั้งดูดนมไปด้วยแมวกระแทกแต่ละทีไม่กลัวจะพังเลย สักพักของแมวกระตุกข้างในผมรับรู้ได้เลยแรงมากผมไม่รอช้าเร่งตามโดยให้แมวเลียนมผมไปด้วย จนผมทนไม่ไหวฉีดน้ำเข้าไปในตัวแมวแรงมากออกจนหมดเลย แล้วผมก็ให้แมวไปล้างออกในห้องน้ำ แล้วมาคุยที่เตียง ผมถามแมวว่า โกรธพี่ไหมแมวบอกไม่โกธรแมวชอบพี่นกมานานแล้วแต่พี่นกชอบว่าแมวเป็นเด็ก ทีนี่รู้รึยังละเด็กรึป่าว น้านว่าไปนั่น ผมกอดแมวแล้วจูบแมวอยู่นานจนของผมเริ่มแข็งอีก ทีนี่ผมให้แมวลองใช้ปากอมของผมแมวก็ทำให้ แต่ฟันแมวโดนบ่อยจนผมเจ็ยเลยบอกพอแล้ว เปลียนมาใส่ดีกว่าทีนี้ไม่ต้องสอนแล้วทั้งควบทั้งขี่ แมวได้หมดทุกท่า ผมเอาแมวยันเกือบ5ทุ่มเสร็จไป 2ทีส่วนแมว4เห็นจะได้จากนั้นผมให้แมวกลับบ้าน กลัวพ่อแมวสงสัย เพราะพรุ้งนี้ต้องไปเรียนแมวก็ยอมกับบ้านโดยดี ก่อนกลับแมวบอกพรุ้งนี้พี่นก ต้องไปรับแมวที่โรงเรียนด้วยผมก็ตกลง เอาละครับตอนนี้แค่นี้ก่อนแล้วจะมาเล่าต่อตอนที่ได้ฟันเพื่อนแมวที่ชื่อกิ๊บ แบบ2สาวรุม1หนุ่มเลยครับ

ตอนที่ 2

สวัสดีครับ พวกพี่ๆทุกท่านหวังว่า คงชอบเรื่องที่ผมจะเล่า ต่อจากนี้นะครับ หลังจากที่ผมได้ฟันแมว ครั้งหนึ่งทีนี้ก็ง่ายต่อการที่จะเอาอีกผมเอากับแมวแทบทุกครั้ง ที่มีโอกาสเลยแมวก็ดูเหมือนจะชอบมาก บางทีหลังเลิกเรียนก็โทรหา ผมให้ไปรับ แล้วเราก็ไปเอากัน ตามโรงแรมบ้าง ที่บ้านแมวบ้าง แล้วแต่โอกาสอำนวย ผมให้แมวกินยาคุมกัน เอาไว้ก่อนอะครับ ดูแมวจะรัก ผมมากตามใจผม ทุกอย่างเลย ไม่ว่าจะเอาท่าไหนจนวันหนึ่งผมก็เอาแมวที่ห้องผม เราเล่นท่าอยู่นานผมก็ไม่เสร็จสักที ผมเลยมีความคิดลอง เอาก้นแมวดูบ้าง ผมเลยบอกแมวว่าเปลี่ยนท่าเ อาท่าหมา ให้แมวหันหลัง แมวก็ทำตามเท่านั้นแหละครับ ผมรีบหยิบ น้ำมันออยใส่ผม มาทาก้นแมวแต่ตอนทาควยผมก็ยังเอาแมวอยู่ โดยแมวไม่รู้เลยว่ากำลังจะโดนอะไรพอได้ที่แล้วผมก็เอาควยยัดก้นแมวเลยครับ โห ลื่นปื้ดเลยครับ แต่แน่นนึบเลย แมวร้องลั่นเลย ตาเหลือก บอกพี่นก อย่าทำ อะไร อะเอาออกแมวเจ็บผมก็บอก ไม่เป็นไรลองดู ก้นแมวขมิดแน่นดี จริงๆผมซอยมันเลย ผมเอานิ้วบี้เม็ดแตดแมวไปด้วย แมวครางใหญ่เลย ทีนี้คงมันมากเลยลืมเจ็บ แล้วผมใกล้จะเสร็จแล้วเลย ให้แมวร้องดังๆ ผมกะแทกแต่ละทีเน้นๆเลย แล้วผมก็แตกข้างในก้นแมวเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ข้อความล้วน|อุปกรณ์พกพา|ประวัติการแบน|www.oh19up.com  คลิปโป๊HD โหลดหนังโป๊ หีสาวนักเรียน แอบถ่ายใต้กระโปรง แอบถ่ายห้องน้ำ หีนักศึกษา แอบถ่ายดารา คลิปหลุดดารา

GMT+7, 2017-1-23 23:49 , Processed in 0.172700 second(s), 21 queries .